Habari

PROF. MBARAWA AWATAKA WAKANDARASI KUMALIZA MRADI HARAKA

Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Prof. Makame Mbarawa amewataka wakandarasi wanaotekeleza mradi wa maji wa Nzega, Igunga na Tabora kukamilisha kazi hiyo kwa haraka na kwa ubora wa hali ya juu kama ilivyo kwenye mkataba.... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 16, 2018

PROF. MBARAWA AITAKA DUWASA KUFIKIA BIL. 1.8 NDANI YA MIEZI SITA

Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Prof. Makame Mbarawa ameuagiza uongozi wa Mamlaka ya Maji Safi na Usafi wa Mazingira jijini Dodoma (DUWASA) kuhakikisha kuwa ndani ya kipindi cha miezi sita ijayo wawe wameongeza ukusanyaji wa mapato kutoka 1.3 bilioni kwa sasa hadi kufikia 1.8 bilioni. ... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 12, 2018

DAWASCO CHUKUENI HATUA KUMALIZA TATIZO LA UPOTEVU WA MAJI-PROF. MBARAWA

Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Prof. Makame Mbarawa ameliagiza Shirika la Majisafi na Majitaka jijini Dar es Salaam (DAWASCO) kumaliza tatizo la upotevu wa maji, jambo ambalo limekuwa likiingizia hasara kubwa Serikali kimapato. ... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 10, 2018

PROF. MBARAWA AITISHA KIKAO CHA DHARURA KUPATA UFUMBUZI WA MRADI CHALINZE

Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Prof. Makame Mbarawa ameitisha kikao cha dharura ili kupata ufumbuzi wa utekelezaji wa mradi wa maji wa Chalinze, ambao kwa muda mrefu umekua ukisuasua na kusababisha kutokamilika kwa wakati.... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 06, 2018

PROF. MBARAWA AMPA MKANDARASI MIEZI MITATU KUKAMILISHA MRADI WA MAJI

Jain ya India inayotekeleza mradi wa uboreshaji wa mfumo wa usambazaji maji jijini Dar es Salaam unaosimamiwa na DAWASA, kukamilisha mradi huo ifikapo mwishoni mwa mwezi Septemba.... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 05, 2018

LENGO LETU NI KUPELEKA MAJI KWA WATANZANIA-PROF. MBARAWA

Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Prof. Makame Mbarawa amesema lengo la Serikali ni kupeleka maji kwa watanzania ambao wengi wao wanakosa huduma hiyo maeneo ya mijini na vijijini, na kwa kufanya hivyo maisha ya watanzania wengi yatabadilika kwa kupata huduma hiyo.... Soma zaidi

Imewekwa: Jul 04, 2018